…:.♥.:…»⌂«…——°l||l°——†àø £aø hộ¡——°l||l°——…»⌂«…:.♥.:…
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

…:.♥.:…»⌂«…——°l||l°——†àø £aø hộ¡——°l||l°——…»⌂«…:.♥.:…

๑…ஆ…๑—Çông †ÿ vô †ráçh nh¡ệm vô hạn của †ập đøàn †àø laø Nø¹—๑…ஆ…๑

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

™¶-¶ế† †ế†…

Go down 
Tác giảThông điệp
PeBum44
Çhủ †ịçh
Çhủ †ịçh
PeBum44

™¶-¶ế† †ế†… Empty
Bài gửiTiêu đề: ™¶-¶ế† †ế†…   ™¶-¶ế† †ế†… I_icon_minitimeThu Feb 25, 2010 12:32 pm

Hết tết, tớ xuống phố, gót lết lết™¶-¶ế† †ế†… 7onion51...mắt hé h陶-¶ế† †ế†… 9onion57 , má núng nính™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion13, rún muốn nứt.

Tết, tớ nướng sáng tối.™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion31. Cứ hé mắt, tớ lết xuống bếp, dứt đến toé khói™¶-¶ế† †ế†… 6onion28

Uống tới..sắp ói!!™¶-¶ế† †ế†… 8onion6Mấy đứa ghé kiếm tớ, nói tớ “pích ních”, giúp bớt…chất béo, chứ nếu cứ nướng, cứ dứt, cứ uống…dám hết tết khó lết tới lớp! Tớ lắc, nguýt chúng nó™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion45, nói chúng nó ác với tớ! Mấy đứa chúng nó chán, rút hết, tớ…xuống bếp dứt tiếp! Tớ dứt tới lúc bếp trống hoắc, hố rác chất đống mấy thứ tớ ném xuống, Tớ…đói đến mức…liếm lá bánh tét, mút mát mấy ngón, ngó giống mấy đứa sắp chết!™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion8 Thấy tớ rấm rứt khóc,™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion24 má tớ xót lắm, lóc cóc xuống phố™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion5 kiếm mấy thứ tớ muốn có. Má cứ kiếm, tớ cứ dứt, cứ thế đến hết Tết…

Tớ bước tới trước lớp. Có tiếng rú muốn nứt kiếng:™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion27 Dzé dzé! Bé Ú tới, Bé Ú tới! Chúng nó phóng xuống ngắm nghía tớ, có đứa ngó tớ há hốc™¶-¶ế† †ế†… 8onion10, có đứa tiến tới lắc lắc…bắp chuối, có đứa nhấn nhấn mấy ngón xuống má tớ, có đứa…chết giấc, té xuống đất ngáp ngáp!™¶-¶ế† †ế†… 5onion22 Tớ lúc lắc bước tới ghế tớ, cái ghế bé wá, tớ nhớ trước Tết nó chứa tớ khá khít. Tớ nhún nhún mấy cái, chiếc ghế khá cứng cáp, chắc nó đứng tốt. Tớ đáp xuống! Roác…oác…oác!!! Cái ghế nứt toác, cắm xuống đất, lớp nhốn nháo, tớ thấy 4 phía nhức buốt, tóc…bóc khói, mắt chói lóa! Tớ chết giấc!™¶-¶ế† †ế†… 6onion72 Có tiếng hú cấp cứu, tớ hé mắt thấy bóng áo trắng lấp lóa™¶-¶ế† †ế†… Cuteonion40. Tớ ráng ngáp ngáp, nó mấy tiếng: Má má, Ú đói wá, lấy Ú miếng bánh tét, gấp nhé má!™¶-¶ế† †ế†… 4onion56
http://kidloveonline.tk/

™¶-¶ế† †ế†…
Trang 1 trong tổng số 1 trang